
Bếp từ đơn Hayasa HA-680 Slim
390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HA-680Slim |
| Nhà sản xuất: | Hayasa |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | 14 - 26 cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn điện tử |
| Chế độ nấu: | 7 chế độ nấu |
| Hẹn giờ: | 3 tiếng |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng nồi nấu có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 350 x 60 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG