
Bếp hồng ngoại đơn Perfect PF-BH88
590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PF-BH88 |
| Nhà sản xuất: | Perfect |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2200 W |
| Kích thước vùng nấu: | Ø19 cm |
| Mặt bếp: | Mặt kính ceramic chịu nhiệt, chịu lực |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 6 chế độ |
| Hẹn giờ: | 4 tiếng |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Không |
| Loại nồi nấu: | Tất cả các loại nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 460 x 88 x 338 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG