
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp hồng ngoại đơn Rapido RC2000ES
590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RC2000ES |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rapido |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Mặt bếp: | Kính pha lê |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động ngắt khi không có nồi hoặc nồi bị cháy, Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao/quá thấp |
| Loại nồi nấu: | Tất cả các loại nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 400 x 310 x 85 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC