
Bếp hồng ngoại đơn Sunhouse SHD6015
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD6015 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | Hãng không công bố |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | Hãng không công bố |
| Mặt bếp: | Kính chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | Nấu, Xào, Nướng, Lẩu… |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Tất cả loại nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.55 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 307 x 390 x 63 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG