
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp hồng ngoại đơn Kangaroo KG 20IFP1
789,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG20IFP1 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | Đường kính 20cm |
| Mặt bếp: | Mặt sứ chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn điện tử |
| Chế độ nấu: | 8 chế độ nấu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Loại nồi nấu: | Tất cả loại nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 x 280 x 58 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC