
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đơn Sunhouse SHD6160
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD6160 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 1800 W |
| Kích thước vùng nấu: | Kích thước mặt kính: 260 x 260 mm |
| Mặt bếp: | Kính ceramic cường lực chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn |
| Chế độ nấu: | 7 chế độ nấu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.22 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 348 x 278 x 65 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC