
Bếp điện đơn Magic Eco AC 285 (tặng kèm nồi)
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC 285 |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 1000 W |
| Mặt bếp: | Kim loại tráng men chống dính |
| Bảng điều khiển: | Nút gạt |
| Chế độ nấu: | Không |
| Hẹn giờ: | Không |
| Khóa an toàn: | Không |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 330 x 255 x 200 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG