
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đơn Bear DCL-A22Q5
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DCL-A22Q5 |
| Màu sắc: | Trắng be |
| Nhà sản xuất: | Bear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | Đường kính 12 - 18 cm |
| Mặt bếp: | Kính chịu nhiệt cao |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng + nút xoay |
| Chế độ nấu: | 4 chế độ (Chiên, xào, hầm, nấu lẩu) |
| Hẹn giờ: | 1-3 tiếng |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 385 x 251 x 69 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC