
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp điện từ đơn Hawonkoo CEH-109-I
1,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SEOUL-CEH-109-I |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2100 W |
| Công suất vùng nấu: | 2100 W |
| Kích thước vùng nấu: | 16 cm |
| Mặt bếp: | Mặt kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển cảm ứng Direct Control+ Slider trượt |
| Chế độ nấu: | 8 chế độ nấu |
| Hẹn giờ: | Hẹn giờ lên tới 180 phút |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi chảo dùng cho bếp từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 370 x 44 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC