
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp đơn hồng ngoại Hawonkoo Seoul-CEH-110
1,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SEOUL-CEH-110 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Công suất vùng nấu: | 2000W |
| Kích thước vùng nấu: | 20 cm |
| Mặt bếp: | Hawon Crystal cao cấp |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển Cảm ứng Direct Control |
| Chế độ nấu: | 9 chế độ |
| Hẹn giờ: | 180 phút (3 giờ),. Hiển thị mặc định 10 phút. |
| Khóa an toàn: | Khóa an toàn đảm bảo an toàn cho người sử dụng, đặc biệt phù hợp với gia đình có trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động ngắt khi không có nồi hoặc nồi bị cháy, Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao |
| Loại nồi nấu: | Tất cả loại nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 280 mm - Rộng 360 mm - Cao 63 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC