
Bếp từ đơn Hafele HSI-21FW
1,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HSI-21FW |
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | Đang cập nhật |
| Mặt bếp: | Kính pha lê |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng, nút nhấn và núm vặ |
| Hẹn giờ: | 99 phút |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động tắt nếu thiếu nồi hoặc nồi trống; Bảo vệ quá áp hoặc quá nhiệt |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 335 x 60 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG