
Bếp từ đơn Hawonkoo CEH-101-I-CF
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CEH-101-I-CF |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng (áp dụng khi mua từ 1/3/2024) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Mặt bếp: | Mặt kính Ceramic chất lượng cao tối ưu hóa truyền nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cơ học |
| Chế độ nấu: | Chức năng nấu: Xào - Nấu - Luộc - Chiên |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.96 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 310 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG