
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đơn Hawonkoo CEH-101-I-GR
1,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CEH-101-I-GR |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng (áp dụng khi mua từ 1/3/2024) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | 308 mm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cơ học |
| Chế độ nấu: | Chức năng nấu: Xào - Nấu - Luộc - Chiên |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.96 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 308 x 308 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC