
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp hồng ngoại đơn Magic A-38
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-38 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | 20cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic - Schott Ceran chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Khóa an toàn: | Khóa bảng điều khiển |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Tất cả các loại nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 360 x 60 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC