
Bếp từ đơn Electrolux ETD29MKB
1,420,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ETD29MKB |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Mặt bếp: | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng trượt |
| Chế độ nấu: | 5 chương trình nấu: Đun nước; Hấp; Chiên; Xào; Lẩu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Chức năng khóa trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 280 x 65 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG