
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đơn Elmich ICE 3879
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ICE-3879 |
| Màu sắc: | Xanh Mint |
| Nhà sản xuất: | Elmich |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2100 W |
| Mặt bếp: | Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng kết hợp xoay |
| Hẹn giờ: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi đáy từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 310 x 325 x 50 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC