
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp điện từ đơn Pramie PRMY-1121
1,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PRMY-1121 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Pramie |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Công suất vùng nấu: | 2000 W |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic Cao Cấp |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 6 chế độ |
| Hẹn giờ: | lên đến 3 tiếng |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Loại nồi có đáy nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.31 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 370 x 40 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC