
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đơn Magic Eco AC-201
1,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-201 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2000 W |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic cao cấp chịu lực, chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng, có màn hình hiển thị |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.21 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 350 x 66.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC