
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đơn Electrolux ETD42SKA
2,220,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ETD42SKA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2018 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đơn |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương |
| Số bếp: | 1 bếp |
| Tổng công suất: | 2100 W |
| Kích thước vùng nấu: | Đường kính 21cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceran |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 6 chế độ nấu cài đặt sẵn |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.27 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 360 x 45 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC