
Bếp từ hồng ngoại Daewoo DWHB-3801C
2,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DWHB-3801C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Daewoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Công suất vùng nấu: | 1800-2000 W |
| Mặt bếp: | Kính pha lê |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển cảm ứng trượt |
| Chế độ nấu: | 8 chế độ |
| Hẹn giờ: | Hẹn giờ lên tới 180 phút |
| Khóa an toàn: | Chức năng khóa trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động ngắt điện khi bếp bật mà không sử dụng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 680 x 380 x 60 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG