
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đôi lắp âm Funiki HDD8525
2,980,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HDD8525 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4000 W |
| Công suất vùng nấu: | 2000W+2000W |
| Kích thước vùng nấu: | Hãng không công bố |
| Mặt bếp: | Crystal Plate cao cấp |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | Hãng không công bố |
| Hẹn giờ: | 6 tiếng |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 390 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 55 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC