
Bếp hồng ngoại đôi Sanaky SNK-201HGW
2,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SNK-201HGW |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2015 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4000 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2000W - Phải: 2000W |
| Kích thước vùng nấu: | Đường kính 22cm |
| Mặt bếp: | Kính chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Tất cả loại nồi |
| Kích thước lắp đặt: | 642 x 343 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 680 x 380 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG