
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp điện từ hồng ngoại Kangaroo KGIF44D3C
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KGIF44D3C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp : Bếp âm hoặc dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4200W, làm nóng nhanh Booster (2200 vùng từ ) : 4400 W |
| Công suất vùng nấu: | Từ: 2000W – Hồng ngoại: 2200W |
| Mặt bếp: | Ceramic Kanger |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng trượt |
| Chế độ nấu: | Nấu lẩu, Đun sôi, Hâm nóng, Chiên, Rán, Xào… |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Bảo vệ quá nhiệt, quá áp |
| Kích thước lắp đặt: | 686 x 385 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 740 x 430 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC