
Bếp từ hồng ngoại Rapido RC4200BS
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RC4200BS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rapido |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Hãng không công bố |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4200 W |
| Công suất vùng nấu: | Hãng không công bố |
| Kích thước vùng nấu: | Hãng không công bố |
| Mặt bếp: | Hãng không công bố |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển cảm ứng |
| Chế độ nấu: | Đa chức năng |
| Hẹn giờ: | Hãng không công bố |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động ngắt khi không có nồi hoặc nồi bị cháy, Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao/quá thấp |
| Loại nồi nấu: | Vùng từ sử dụng nồi có đáy nhiễm từ, vùng hồng ngoại không kén nồi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 825 x 530 x 120 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG