
Bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC50D3C
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KGIC50D3C |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp : Bếp âm hoặc dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4400W (2200W + 2200W), Làm nóng nhanh Booster (2500 – 2500W) : 5000 W |
| Mặt bếp: | Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | Nấu lẩu, Đun sôi, Hâm nóng, Chiên, Rán, Xào… |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có khóa an toàn trẻ em |
| Loại nồi nấu: | Bếp từ |
| Kích thước lắp đặt: | 570 x 375 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 65 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG