
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp điện từ đôi Sunhouse SHB81232-MT
2,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHB81232-MT |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp điện từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4000 W |
| Công suất vùng nấu: | 2000W / 2000W |
| Kích thước vùng nấu: | không |
| Mặt bếp: | Kính gốm |
| Bảng điều khiển: | Phím cảm ứng trượt, kết hợp bấm |
| Hẹn giờ: | 4 giờ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi/chảo có đáy phẳng, bắt từ |
| Kích thước lắp đặt: | 655 x 365 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 740 x 480 x 125 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC