
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đôi Rapido RI4000RD
4,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RI4000RD |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rapido |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Hãng không công bố |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4200 W |
| Công suất vùng nấu: | 2 vùng bếp nấu công suất 2200W + 2000W |
| Mặt bếp: | Mặt kính chịu lực cao cấp, truyền nhiết tốt |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 2 vùng bếp nấu có thể hoạt động song song với bảng điều khiển độc lập giúp điều chỉnh dễ dàng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa an toàn đảm bảo an toàn cho người sử dụng, đặc biệt phù hợp với gia đình có trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Chế độ an toàn tự động ngắt |
| Loại nồi nấu: | Sử dụng nồi có đáy nhiễm từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 805 x 530 x 120 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC