
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ hồng ngoại Sunhouse Mama MMB9200MIX
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MMB9200MIX |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 3600 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2000W - Phải: 2000W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: đường kính 20 cm - Phải: đường kính 20 cm |
| Mặt bếp: | Kính chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Vùng từ sử dụng nồi có đáy nhiễm từ, vùng hồng ngoại không kén nồi |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 390 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.81 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 85 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC