
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ hồng ngoại Comfee CMH-40DHP
5,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CMH-40DHP |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Comfee |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm hoặc độc lập |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4000 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 1800/2300W - Phải: 1700W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: Ø 20 cm - Phải: Ø 20 cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic Hegon |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển trượt độc lập |
| Chế độ nấu: | 2 chế độ nấu cài đặt sẵn: Chế độ chiên, chế độ giữ ấm |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi có đế nhiễm từ |
| Kích thước lắp đặt: | 670+5 x 400+5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 62 x 430 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC