
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp điện từ đôi Kangaroo KGIC46D3T
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KGIC46D3T |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Thái Lan |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp : Bếp âm hoặc dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4200W, Làm nóng nhanh Booster (2200 – 2400W) : 4600 W |
| Mặt bếp: | Ceramic Kanger |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có khóa an toàn trẻ em |
| Loại nồi nấu: | Bếp từ. |
| Kích thước lắp đặt: | 685 x 385 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 740 x 430 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC