
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ hồng ngoại BlueStone ICB-6911
5,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ICB-6911 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm - dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 3400 W |
| Kích thước vùng nấu: | Ø180mm - Ø200mm |
| Mặt bếp: | Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng trượt |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Vùng từ: Nồi/chảo có đáy nhiễm từ, Vùng hồng ngoại: Tất cả |
| Kích thước lắp đặt: | 670 x 400 x 100 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 735 x 435 x 80 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC