
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đôi Midea MC-ID358
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MC-ID358 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Midea |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp điện từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 3500 W |
| Công suất vùng nấu: | 1800-2000 W |
| Kích thước vùng nấu: | ∅ 20 cm |
| Mặt bếp: | Hegon |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | Không |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi đáy từ |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 380 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 65 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC