
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp hồng ngoại đôi Torino W1611
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | W1611 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Torino |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp hồng ngoại đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 3500 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 1300W - Phải: 2200W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: đường kính 18 cm - Phải: đường kính 24 cm |
| Mặt bếp: | Schott Ceran |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Tất cả loại nồi |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 410 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.8 kg |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC