
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ hồng ngoại Hawonkoo CEH-263
6,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CEH-263 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm - dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4800 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2400/2600W - Phải: 2200W |
| Kích thước vùng nấu: | Vùng bên trái: 19 cm, Vùng bên phải: 21 cm |
| Mặt bếp: | Mặt kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển cảm ứng - Slider Control |
| Chế độ nấu: | 9 chế độ nấu |
| Hẹn giờ: | Lên tới 99 phút |
| Khóa an toàn: | Khóa an toàn đảm bảo an toàn cho người sử dụng, đặc biệt phù hợp với gia đình có trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động ngắt điện khi bếp bật mà không sử dụng |
| Loại nồi nấu: | Bên Hồng ngoại: Nồi/chảo có đáy phẳng bằng kim loại, Bên từ: Nồi/chảo có đáy phẳng, bắt từ |
| Kích thước lắp đặt: | 670 x 400 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.279999999999999 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 57 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC