
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ hồng ngoại Torino TC-0323DL
6,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TC-0323DL |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Torino |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 3000 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 1400/1800W - Phải: 1800W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: đường kính 18 cm - Phải: đường kính 20 cm |
| Mặt bếp: | Schott Ceran |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 9 chế độ |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Vùng từ sử dụng nồi có đáy nhiễm từ, vùng hồng ngoại không kén nồi |
| Kích thước lắp đặt: | 685 x 415 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 700 x 430 x 82 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC