
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đôi Hawonkoo CEH-288
7,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CEH-288 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm và lắp dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4500 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2600/3000W - Phải: 2600/3000W |
| Kích thước vùng nấu: | Vùng nấu trái: 22cm; Vùng nấu phải: 22cm |
| Mặt bếp: | Mặt kính cao cấp dòng Paris Passion của Hawonkoo |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển cảm ứng - Slider Control |
| Chế độ nấu: | 9 chế độ |
| Hẹn giờ: | 99 phút |
| Khóa an toàn: | Khóa an toàn đảm bảo an toàn cho người sử dụng, đặc biệt phù hợp với gia đình có trẻ em |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Tự động ngắt khi không có nồi hoặc nồi bị cháy, Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng dụng cụ nấu phù hợp cho bếp từ |
| Kích thước lắp đặt: | 670 x 400 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Hãng chưa công bố kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 730 mm - Rộng 430 mm - Cao 80 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC