
Bếp từ đôi Comfee CIH-52DIU
9,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CIH-52DIU |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Comfee |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm hoặc độc lập |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 5200 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2000/2600W - Phải: 2000/2600W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: Ø 23 cm - Phải: Ø 23 cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic ILVA |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển cảm ứng trượt + Núm vặn từ tính thông minh |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi có đế nhiễm từ |
| Kích thước lắp đặt: | 690+5 x 390+5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 73 x 430 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG