
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ hồng ngoại Junger CEJ-203-IF
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CEJ-203-IF |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Junger |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 36 tháng (áp dụng khi mua từ 1/7/2022) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4200 W |
| Công suất vùng nấu: | Bếp từ: 2000W, Bếp hồng ngoại: 2200W |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Lên đến 180 phút |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Bên Hồng ngoại: Nồi/chảo có đáy phẳng bằng kim loại, Bên từ: Nồi/chảo có đáy phẳng, bắt từ |
| Kích thước lắp đặt: | 670 x 400 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 710 x 435 x 80 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC