
Bếp từ đôi Magic Eco AC-211
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-211 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp dương và âm |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4000 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái 2000W, Phải 2000W |
| Kích thước vùng nấu: | Ø20 cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng trượt sline, SMT PCB và bảng điều khiển (Tất cả vật liệu lọc), Infineon IGBT |
| Chế độ nấu: | Dừng nấu, chức năng giữ ấm, chức năng nấu liu riu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi/chảo có đáy phẳng, bắt từ |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 382 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 740 x 430 x 75 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG