
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bếp từ đôi Pramie PRMY 2205
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PRMY 2205 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Pramie |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm cần CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 5200 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2600/2800W - Phải: 2600/2800W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: Ø20.5 cm - Phải: Ø20.5 cm |
| Mặt bếp: | Gốm thủy tinh Schott Ceran |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 3 chế độ nấu cài đặt sẵn |
| Hẹn giờ: | 3 tiếng |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi - chảo có đế nhiễm từ |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 390 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 52 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC