
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Camera IP trong nhà Imou IPC-TA32CP-L
470,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | IPC-TA32CP-L |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 3MP |
| Góc camera: | 360° |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 10m (33ft) |
| Lưu trữ: | dung lượng cao nhất mà camera có thể nhận khi cắm thẻ nhớ bên ngoài: 256 GB |
| Tiện ích: | Camera cho phép quan sát từ nhiều góc độ khác nhau mà không bỏ sót bất kì chi tiết nào |
| Hỗ trợ thiết bị: | iOS, Android |
| Nguồn điện đầu vào: | DC 5V1A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.201 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 83 x 83 x 106.1 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC