
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Camera IP ngoài trời Imou IPC-S51FEP
1,100,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | IPC-S51FEP |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 5MP |
| Góc camera: | 360° |
| Vị trí lắp đặt: | Ngoài trời |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 30m (98ft) |
| Lưu trữ: | dung lượng cao nhất mà camera có thể nhận khi cắm thẻ nhớ bên ngoài: 256 GB |
| Tiện ích: | Yên tâm dùng ở nhiều môi trường khác nhau dưới đa dạng loại hình thời tiết, camera có khả năng chống nước và chống bụi IP66 cho sản phẩm hoạt động hiệu quả để được lắp đặt và sử dụng |
| Hỗ trợ thiết bị: | iOS, Android, ONVIF |
| Nguồn điện đầu vào: | DC12V1A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.395 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 120.7 x 136.2 x 183.3 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC