
Camera IP trong nhà Imou IPC-S2XP-6M0WED
1,050,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | IPC-S2XP-6M0WED |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 3MP + 3MP |
| Góc camera: | 360° |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 10m |
| Lưu trữ: | dung lượng cao nhất mà camera có thể nhận khi cắm thẻ nhớ bên ngoài: 256 GB |
| Tiện ích: | Quay quét 360 độ giúp bạn bao quát khu vực quan sát, Người dùng có thể điều chỉnh 4 Chế độ nhìn đêm thông minh, Đàm thoại 2 chiều dễ dàng trò chuyện từ xa |
| Hỗ trợ thiết bị: | Android, iOS |
| Nguồn điện đầu vào: | 220-240V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.225 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 82.2 x 82.2 x 115.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG