
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Camera IP trong nhà Imou IPC-GK2DP-5C0W
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | IPC-GK2DP-5COW |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 5MP |
| Góc camera: | 360° |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 10m |
| Lưu trữ: | dung lượng cao nhất mà camera có thể nhận khi cắm thẻ nhớ bên ngoài: 256 GB |
| Tiện ích: | tính năng cho phép lựa chọn điểm quay thông minh. Ở sản phẩm này, người dùng không chỉ có thể điều chỉnh hướng quay theo ý muốn bằng tay mà còn có thể thiết lập và đặt tên các điểm ưa thích của mình như vị trí nhà bếp, nơi trẻ em đang ngồi thông qua ứng d |
| Hỗ trợ thiết bị: | Android, iOS |
| Nguồn điện đầu vào: | DC5V1.5A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.275 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 90 x 90 x 107.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC