
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Dàn Karaoke Paramax Thỏa Đam Mê
18,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại micro: | Không dây |
| Tần số micro: | 40Hz ~ 18KHz |
| Độ nhạy micro: | -70dBm |
| Khoảng cách : | trong phạm vi 30m |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Số loa: | 2 loa tweeter, 1 loa woofer, 2 loa squawker |
| Công suất Loa: | 350W / 700W / 1 loa |
| Độ nhạy: | 90dB / 1W / 1m |
| Trở kháng: | 8Ω |
| Tần số loa: | 40Hz ~ 20,000Hz |
| Số kênh Amply: | 2 kênh |
| Công suất Amply: | 700w/ 2CH/ 4Ω; 500w/ 2CH/ 8Ω |
| Công suất tiêu thụ: | 1000W |
| Tính năng khác của amply: | ANALOG INPUT: Ngõ vào tín hiệu analog; TO AMP: Sử dụng để kết nối trực tiếp mạch khuếch đại với mixer hoặc equalizer bên ngoài; PRE OUT: Sử dụng kết nối với một amply tích hợp hoặc amply công suất khác;... |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC