
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Galaxy A17 5G (8GB/128GB) Đen Titan
5,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-A176B |
| Màu sắc: | Đen Titan |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hệ điều hành: | Android |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Camera trước: | 13 MP |
| Camera sau: | 50 MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| NFC: | NFC |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Chống nước: | IP54 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.192 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 164.4 x 77.9 x 7.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC