
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Galaxy A07 4G (4GB/128GB) Xanh Lá
2,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-A075F |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | VIETNAM |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hệ điều hành: | Android |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7" " |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ sáng tối đa: | 480 nits |
| Camera trước: | 2 MP |
| Camera sau: | 50 MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Số khe SIM: | 2 Nano SIM |
| WIFI: | Wi-Fi hotspotWi-Fi DirectWi-Fi 5Dual-band (2.4 GHz/5 GHz) |
| Bluetooth: | v5.3 |
| NFC: | NFC |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Loại pin: | Li-ion |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25 W |
| Chống nước: | IP54 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.184 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 167.4 x 77.4 x 7.6 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC