
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nokia 105 4G Pro Đen
599,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NOKIA1054GPRO (TA-1538) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 48 MB |
| Bộ nhớ trong: | 128 MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 32 GB |
| Hệ điều hành: | S30+ |
| Chipset: | Unisoc T107 |
| Kích thước màn hình: | 1.77 " |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| USB: | Micro USB |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 1450 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Các trò chơi cài sẵn Snake | Tetris, Blackjack, DOODLE JUMP, Racing Attack (try-and-buy) |
| Khối lượng sản phẩm (gram): | 93 gram |
| Kích thước sản phẩm: | 121.5 x 50 x 14.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC