
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Galaxy A56 5G 8GB/128GB Xám (SM-A566B/DS)
8,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SAMSUNG A56 5G (SM-A566B/DS) |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ thẻ nhớ ngoài |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
| CPU: | Exynos 1580 |
| Chipset: | Exynos 1580 |
| Cảm ứng: | Gorilla Glass Victus |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1080 x 2340) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1200 nits |
| Camera trước: | 12MP (HDR, LN) |
| Camera sau: | 50MP, 12MP, 5MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | UHD 4K (3840 x 2160)@30fps, Quay chậm 240fps @HD |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | Khe sim + eSIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM + 1 thẻ nhớ riêng |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac/ax; 2.4GHz+5GHz, HE80, MIMO, 1024-QAM; Wi-fi Direct |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.3 |
| NFC: | Có |
| GPS: | GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Loại pin: | Li-on |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 45W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Vân tay trên màn hình, Khuôn mặt, Mẫu hình, PIN, Mật khẩu |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung viền: Kim loại. Mặt lưng máy: Kính |
| Ghi âm: | Ghi âm mặc định, Ghi âm cuộc gọi |
| Radio: | Không |
| Chống nước: | IP67 |
| Màn hình tràn viền: | Không |
| Phụ kiện trong hộp: | Dây sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.198 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 162.2 x 77.5 x 7.4 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC