
Điện thoại iPhone Air 256GB Trắng Mây
24,999,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | iPhone Air |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ (Hoa Kỳ) |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | Hãng không công bố |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 26 |
| CPU: | CPU 6 lõi. |
| Chipset: | Apple A19 Pro |
| Cảm ứng: | OLED |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR, OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.5 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2736x1260 pixel pixels |
| Độ sáng tối đa: | 3000 nits |
| Camera trước: | 18MP Center Stage |
| Camera sau: | 48MP Fusion Main |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Dolby Vision lên đến 4K ở tốc độ 60 fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | eSIM kép |
| Số khe SIM: | Không |
| WIFI: | Wi-Fi 7 |
| Bluetooth: | Bluetooth 6 |
| NFC: | Có |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | Hãng không công bố |
| Loại pin: | Lithium-ion |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 20 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung titan, Mặt trước Ceramic Shield 2, Mặt sau Ceramic Shield |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Có. Chống nước IP68 |
| Màn hình tràn viền: | Dynamic Island |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Sạc không dây MagSafe, Qi2 và Qi |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.165 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 156.2x74.7x5.64 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG